9. ประเภททักษะพื้นฐาน
     9.1. การแข่งขันทักษะพื้นฐาน
         9.1.3. การประกวดร้องเพลงไทยสากล ชาย ระดับ ปวช./ปวส. ประเภท เดี่ยว
         กติกา / เอกสารที่เกี่ยวข้อง
              -ไม่มีข้อมูล-
         สอบถามข้อมูลการแข่งขัน
              -ไม่มีข้อมูล-
         กรรมการจัดการแข่งขัน
              นายสรรพสิทธิ์ ละออเอี่ยม    กรรมการและเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
              นางสาวจารึก สุรินทร    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี
              นางสาวธนพร ลาวิลาศ    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ
              นางสาวชิดกมล ฤษดี    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม
              นายกรวิทย์ สระประไพ    ประธานกรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวสุดารัตน์ ปิยะนันท์    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคโนโลยีคาริสา
              นายศิริวัฒน์ ทวีแสง    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวสุทธิดา สายแวว    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร
              นางสาวภัคจิรา พันธุ์ครู    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยการอาชีพวารินชําราบ
              นางสาวอารีวรรณ นารี    กรรมการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางพัชรประภา วราพุฒ    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นายปัญญา บุญเล่ห์    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
              นางสาววรรณพรรธน์ บุญครอง    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร
              นางสาวธนัญชนก พลหนองแวง    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวปิยะพร วงษ์กาศ    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร
              นางสาวธิดาวรรณ สุขหอม    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวรุตฑิตา ชินโชติ    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวอุมาภรณ์ สุภาว์    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวอาทิติญา ปาระเคน    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวดอกคูณ พันแสน    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวสิริประภา โทณะกุล    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
              นางสาวนวลอนงค์ ทีอุทิศ    กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
         กรรมการตัดสิน
              นายวิรัช หมอนเสมอ    กรรมการตัดสิน    โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ
              นายวุฒิชัย ธิมาชัย    ประธานกรรมการตัดสิน    โรงเรียนอุบลราชธานีศรีวนาลัย
              นางสาวชิรญา สุนทรารักษ์    กรรมการและเลขานุการตัดสิน    โรงเรียนบ้านนาดี (คุรุประชารัฐ)
         สถานที่จัดการแข่งขัน
              -ไม่มีข้อมูล-
         เวลาจัดการแข่งขัน
              -ไม่มีข้อมูล-
         ผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
   1. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
   นักศึกษา    1. นายสกุลกานต์ การงาน
   ครูผู้ควบคุม    2. นายสรรพสิทธิ์ ละออเอี่ยม
   2. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี
   นักศึกษา    1. นายวชิรธร จำปาทิพย์
   ครูผู้ควบคุม    2. นางสาวจารึก สุรินทร
   3. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ
   นักศึกษา    1. นายอานนท์ ธรรมวิเศษ
   ครูผู้ควบคุม    2. นางสาวธนพร ลาวิลาศ
   4. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม
   นักศึกษา    1. นายเจษฎา ศิลาเกษ
   ครูผู้ควบคุม    2. นางสาวชิดกมล ฤษดี
   5. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยเทคโนโลยีคาริสา
   นักศึกษา    1. นายสุทิน แก้วมะนีแสง
   ครูผู้ควบคุม    2. นางสาวสุดารัตน์ ปิยะนันท์
   6. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
   นักศึกษา    1. นายคอม กรินรักษ์
   ครูผู้ควบคุม    2. นายศิริวัฒน์ ทวีแสง
   7. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร
   นักศึกษา    1. นายสมศักดิ์ กุลบุตร
   ครูผู้ควบคุม    2. นางสาวสุทธิดา สายแวว
   8. อศจ.อุบลราชธานี    วิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ
   นักศึกษา    1. นายชัชนันท์ มูลภักดิ์
   ครูผู้ควบคุม    2. นางสาวภัคจิรา พันธุ์ครู