Toggle navigation
การแข่งขันทักษะวิชาชีพ และ ทักษะพื้นฐาน งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ปีการศึกษา 2566
เข้าระบบ
ข้อมูลการแข่งขันระดับ
ภาคเหนือ
โดย วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด
หน้าแรก
ผู้เข้าแข่งขันจาก อศจ.
รายการแข่งขัน
ผลการแข่งขันรายวิทยาลัย
ผลการแข่งขันรายทักษะ
สถานที่จัดการแข่งขัน
แนะนำที่พัก
เข้าระบบ
รายชื่อ อศจ. ในภาคเหนือ / จังหวัดสุโขทัย
พบข้อมูล 1 รายการ
4. ภาคเหนือ
136 รายการ
1. สุโขทัย
เข้าร่วม 276 คน
7 แห่ง
1.1.1.ทักษะงานจักรยานยนต์ ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.1.2.ทักษะงานเครื่องยนต์เล็กดีเซลและเครื่องยนต์เล็กแก๊สโซลีน ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.2.1.ทักษะงานยานยนต์แก๊สโซลีน ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.2.2.ทักษะงานยานยนต์ดีเซล ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.2.3.ทักษะงานยานยนต์ไฟฟ้า ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.5.1.ทักษะงานกลึงชิ้นงาน ผู้เข้าร่วม 2 คน
1.5.2.ทักษะงานวัดละเอียด ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.5.3.ทักษะเขียนแบบเครื่องกลด้วยคอมพิวเตอร์ ผู้เข้าร่วม 2 คน
1.6.1.ทักษะมาตรวิทยามิติ ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.6.2.ทักษะออกแบบและเขียนแบบเครื่องกลด้วยคอมพิวเตอร์ ผู้เข้าร่วม 2 คน
1.6.3.ทักษะออกแบบและผลิตด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (CAD-CAM) ผู้เข้าร่วม 2 คน
1.7.1.ทักษะการเชื่อม SMAW & GTAW ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.9.1.ทักษะการติดตั้งไฟฟ้าและควบคุมไฟฟ้า ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.9.2.ทักษะการติดตั้งเครื่องปรับอากาศ ผู้เข้าร่วม 2 คน
1.10.1.ทักษะการออกแบบระบบไฟฟ้าและเขียนแบบไฟฟ้าด้วยคอมพิวเตอร์ ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.11.1.ทักษะช่างควบคุมด้วยระบบโปรแกรมเมเบิ้ลลอจิกคอนโทรลเลอร์(PLC) ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.12.1.ทักษะการประกอบและตรวจซ่อมเครื่องขยายเสียง Integrate Amplifier ขนาด 30 x 30 Watt ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.12.2.ทักษะการออกแบบพัฒนาโปรแกรมควบคุมอุปกรณ์ ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.12.3.ทักษะการออกแบบวงจรอิเล็กทรอนิกส์ ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.13.1.ทักษะไมโครคอนโทรลเลอร์ ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.14.2.ทักษะเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ผู้เข้าร่วม 3 คน
1.17.1.ทักษะงานปูน ผู้เข้าร่วม 4 คน
1.17.2.ทักษะงานไม้และงานสี ผู้เข้าร่วม 5 คน
1.17.3.ทักษะประมาณราคางานก่อสร้าง ผู้เข้าร่วม 6 คน
1.18.2.ทักษะการสำรวจเพื่อการก่อสร้าง ผู้เข้าร่วม 5 คน
1.20.1.ทักษะงานคอนกรีต ผู้เข้าร่วม 5 คน
2.1.1.ทักษะงานฝึกฝีมือ ผู้เข้าร่วม 2 คน
3.1.1.ทักษะการใช้คอมพิวเตอร์ในงานบัญชี ผู้เข้าร่วม 3 คน
3.1.2.ทักษะโปรแกรมสำเร็จรูปเพื่องานบัญชี ผู้เข้าร่วม 4 คน
3.2.1.ทักษะพิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ ผู้เข้าร่วม 2 คน
3.2.2.ทักษะพิมพ์อังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ ผู้เข้าร่วม 2 คน
3.2.3.ทักษะการใช้เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ผลิตหนังสือราชการภายนอก ผู้เข้าร่วม 2 คน
3.3.1.ทักษะการนำเสนอขายสินค้า (The Marketing Challenge) ผู้เข้าร่วม 4 คน
3.3.2.ทักษะกลยุทธ์การตลาดเชิงสร้างสรรค์ (Creative Marketing Strategy) ผู้เข้าร่วม 5 คน
3.4.1.ทักษะการเขียนแผนธุรกิจ ผู้เข้าร่วม 7 คน
3.6.1.ทักษะพัฒนาสื่อประชาสัมพันธ์ โมชันกราฟิก ผู้เข้าร่วม 4 คน
3.6.2.ทักษะการพัฒนานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ผู้เข้าร่วม 5 คน
3.7.1.ทักษะโลจิสติกส์ (การแก้ปัญหากระบวนการโลจิสติกส์ผ่านแบบจำลองสถานการณ์เบียร์เกมและการตอบปัญหาโลจิสติกส์) ผู้เข้าร่วม 6 คน
3.7.2.ทักษะการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน แบบจำลองสถานการณ์เบียร์เกม ผู้เข้าร่วม 6 คน
3.8.1.ทักษะความรู้ทางการเงิน ( Fin. ดี We Can Do!!! ) ผู้เข้าร่วม 5 คน
4.1.1.ทักษะการประกอบอาหารไทยเชิงธุรกิจ ประเภท ชุดอาหารว่างบรรจุกล่อง(Food Box set) ผู้เข้าร่วม 5 คน
4.1.2.ทักษะการออกแบบและประกอบอาหารเชิงธุรกิจ ผู้เข้าร่วม 5 คน
4.2.1.ทักษะการประดิษฐ์ภาชนะใบตอง และแกะสลักผลไม้พร้อมรับประทาน ผู้เข้าร่วม 6 คน
4.2.2.ทักษะการประดิษฐ์กระเช้าของขวัญเทศกาลสงกรานต์ ผู้เข้าร่วม 5 คน
4.3.1.ทักษะการออกแบบและตัดเย็บชุดเด็กหญิงวัย 3-5 ขวบ ผู้เข้าร่วม 5 คน
4.3.2.ทักษะการออกแบบและตัดเย็บเสื้อสูทสตรีแฟชั่น ผู้เข้าร่วม 5 คน
5.1.1.ทักษะวิดีโอคอนเทนต์ สื่อโฆษณาสินค้าสร้างสรรค์ ผู้เข้าร่วม 3 คน
5.1.2.ทักษะการออกแบบอัตลักษณ์ศูนย์บ่มเพาะในสถานศึกษา (CI Design Branding) ผู้เข้าร่วม 4 คน
5.2.1.ทักษะจิตรกรรมไทย ผู้เข้าร่วม 2 คน
5.2.2.ทักษะการวาดภาพคนเหมือนผู้หญิง (Portrait) ผู้เข้าร่วม 2 คน
5.2.3.ทักษะองค์ประกอบศิลป์ (Composition Art) ผู้เข้าร่วม 4 คน
6.1.1.ทักษะการผสมเครื่องดื่ม ประเภท Classic Bartender ผู้เข้าร่วม 3 คน
6.2.1. ทักษะการนำเที่ยวในฐานะมัคคุเทศก์ท้องถิ่น ผู้เข้าร่วม 2 คน
7.1.1.ทักษะการเขียนโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ผู้เข้าร่วม 4 คน
7.1.2.ทักษะเทคโนโลยีเครือข่าย ผู้เข้าร่วม 4 คน
8.1.1. ทักษะการตัดผมบ๊อบเท-ทุยสไตล์แฟชั่น ผู้เข้าร่วม 2 คน
8.2.1.ทักษะการตัดผมสุภาพบุรุษ (ทรงรองทรงสูงมาตรฐาน) ผู้เข้าร่วม 2 คน
8.3.1.ทักษะการแต่งหน้าและเกล้าผมเจ้าสาว ผู้เข้าร่วม 2 คน
8.4.1.ทักษะการประกอบอาหารจานเดียว ผัดไทยกุ้งสด ผู้เข้าร่วม 4 คน
9.1.1.การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.2.การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.3.การประกวดร้องเพลงไทยสากล ชาย ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.4.การประกวดร้องเพลงไทยสากล หญิง ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.5.การประกวดร้องเพลงสากล ชาย ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.6.การประกวดร้องเพลงสากล หญิง ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.7.การประกวดวงดนตรีโฟล์คซอง ผู้เข้าร่วม 6 คน
9.1.9.การประกวดดนตรีไทย จะเข้ ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.10.การประกวดดนตรีไทย ซอด้วง ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.11.การประกวดดนตรีไทย ซออู้ ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.12.การประกวดดนตรีไทย ขิมสาย ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.13.การประกวดดนตรีไทย ขลุ่ยเพียงออ ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.14.การประกวดดนตรีไทย ระนาดเอก(ไม้แข็ง) ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.15.การประกวดพูดในที่สาธารณะเป็นภาษาอังกฤษ(English Public Speaking Contest) ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.16.การประกวดสุนทรพจน์ภาษาจีนกลาง ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.17.การประกวดสุนทรพจน์ภาษาไทย ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.18.การประกวดรักการอ่านภาษาไทย ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.19.การประกวดการพูดสาธิตเป็นภาษาอังกฤษ (English Demonstration Contest) ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.20.การแข่งขันตอบปัญหาวิชาหน้าที่พลเมือง และ ประวัติศาสตร์ชาติไทย ผู้เข้าร่วม 3 คน
9.1.21.การประกวดมารยาทไทย ผู้เข้าร่วม 3 คน
9.1.22.การประกวดเล่านิทานพื้นบ้าน ผู้เข้าร่วม 2 คน
9.1.23.การประกวดผลงานสะเต็มศึกษา (STEM Education) ผู้เข้าร่วม 6 คน
9.1.24.การประกวดผลงานสะเต็มศึกษา (STEM Education) ผู้เข้าร่วม 6 คน
--หมดรายการ--
×
ลบข้อมูลวิทยาลัย
ต้องการลบข้อมูลใช่หรือไม่?
×
เพิ่มข้อมูลวิทยาลัย
รหัสวิทยาลัย
ชื่อวิทยาลัย
จังหวัด
เลือก
กระบี่
กรุงเทพมหานคร
กาญจนบุรี
กาฬสินธุ์
กำแพงเพชร
ขอนแก่น
จันทบุรี
ฉะเชิงเทรา
ชลบุรี
ชัยนาท
ชัยภูมิ
ชุมพร
ตรัง
ตราด
ตาก
นครนายก
นครปฐม
นครพนม
นครราชสีมา
นครศรีธรรมราช
นครสวรรค์
นนทบุรี
นราธิวาส
น่าน
บึงกาฬ
บุรีรัมย์
ปทุมธานี
ประจวบคีรีขันธ์
ปราจีนบุรี
ปัตตานี
พระนครศรีอยุธยา
พะเยา
พังงา
พัทลุง
พิจิตร
พิษณุโลก
ภูเก็ต
มหาสารคาม
มุกดาหาร
ยะลา
ยโสธร
ร้อยเอ็ด
ระนอง
ระยอง
ราชบุรี
ลพบุรี
ลำปาง
ลำพูน
ศรีสะเกษ
สกลนคร
สงขลา
สตูล
สมุทรปราการ
สมุทรสงคราม
สมุทรสาคร
สระบุรี
สระแก้ว
สิงห์บุรี
สุพรรณบุรี
สุราษฎร์ธานี
สุรินทร์
สุโขทัย
หนองคาย
หนองบัวลำภู
อ่างทอง
อำนาจเจริญ
อุดรธานี
อุตรดิตถ์
อุทัยธานี
อุบลราชธานี
เชียงราย
เชียงใหม่
เพชรบุรี
เพชรบูรณ์
เลย
แพร่
แม่ฮ่องสอน
ภาค
เลือก
ภาคกลาง
ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร
ภาคเหนือ
ภาคใต้