1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยการอาชีพอ่าวลึก
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวธรรศวรรณ อิสัน
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวเสาวลักษณ์ เพ็ชรมีศรี
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายณัฐพงศ์ วงษา
|
|
2. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
|
นักศึกษา
|
1.
นายสุรพงษ์ ทองหล่อ
|
นักศึกษา
|
2.
นายทศพร คำแก้ว
|
นักศึกษา
|
3.
นายภีรภาพ เขียวหวาน
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวจิราพร ศิริภิรมย์
|
|
3. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยการอาชีพห้วยยอด
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวธิดารัตน์ ไชยกาล
|
นักศึกษา
|
2.
นายชิติพัทธ์กุล รุ่งเรือง
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวอรณิชา ชูจันทร์
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวลัดดาวัลย์ แสงแป้น
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นายโกศล แก้วรัตน์
|
|
4. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคนิคทุ่งสง
|
นักศึกษา
|
1.
นายธราเทพ เมืองประทับ
|
นักศึกษา
|
2.
นายอัครพล ฮวดศรี
|
นักศึกษา
|
3.
นายพจนรินทร์ ชัยยศ
|
นักศึกษา
|
4.
นายธนภัทร ถ้วยทอง
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นายชนน เพชรอาวุธ
|
|
5. อศจ.ปัตตานี |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาปัตตานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายอารีฟีน เจะแต
|
นักศึกษา
|
2.
นายอนุชิต สาและ
|
นักศึกษา
|
3.
นายรุสลี ดอเลาะ
|
นักศึกษา
|
4.
นายมูฮาหมัดฟิกรี เจ๊ะตู
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นายลุกมัน มะดือเร๊ะ
|
|
6. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
|
นักศึกษา
|
1.
นายณรงค์ชัย สุราษฎารมย์
|
นักศึกษา
|
2.
นายสุทธิกานต์ รักใหม่
|
นักศึกษา
|
3.
นายอัมรินทร์ เดชเครือ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายเอกชัย เพ็จเซ่ง
|
|
7. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นายสรายุทธ สิ่งประสงค์
|
นักศึกษา
|
2.
นายศตคุณ ธนปรีดากุล
|
นักศึกษา
|
3.
นายอนุพงศ์ โคมทอง
|
นักศึกษา
|
4.
นายธนโชค ว่องกมลชัย
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางสาวสาวิณี บุญผลึก
|
|
8. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยอาชีวศึกษายะลา
|
นักศึกษา
|
1.
นายอิฟฟาน ยิงจอระเละ
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวนิอัสรีนา ลีแซ
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวบาดารียะห์ แวอาลี
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายเฟาซาน สุวรรณมงคล
|
|
9. อศจ.ระนอง |
วิทยาลัยเทคนิคระนอง
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวบุญธิชา มากทอง
|
นักศึกษา
|
2.
นายอังกูร บัณฑุกะอาคม
|
นักศึกษา
|
3.
นายแทะพิวเว -
|
นักศึกษา
|
4.
นายจิรวัฒน์ เข็มทอง
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นายยุรนันท์ ภัทรธาดา
|
|
10. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยการอาชีพหลวงประธานราษฎร์นิกร
|
นักศึกษา
|
1.
นายอภิพล วัฒิวรรณผล
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวกัทลิมา สวนแก้ว
|
นักศึกษา
|
3.
นายณัฐวุฒิ เพียงสุนทร
|
นักศึกษา
|
4.
นายสุนันท์ จันทรคาต
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นายเหล็กกล้า วิไลลักษณ์
|
|
11. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยเทคนิคสตูล
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวโชติกา ไหมสวัสดิ์
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวศิรินทิพย์ ฮาหนับ
|
นักศึกษา
|
3.
นายสุทธิสาร ทองประสพ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายอภินัทธ์ ไรมันซา
|
|
12. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยการอาชีพเวียงสระ
|
นักศึกษา
|
1.
นายภูมินทร์ วงษ์ศิลา
|
นักศึกษา
|
2.
นายธีรพงศ์ มากดำ
|
นักศึกษา
|
3.
นายนันทวัฒน์ แสงระวี
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายธนดล เข็มพรหยิบ
|
|