1. อศจ.กำแพงเพชร |
วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร
|
นักศึกษา
|
1.
นายเอกรินทร์ เมฆสี
|
นักศึกษา
|
2.
นายโสภณ ฝนตะคุ
|
นักศึกษา
|
3.
นายทวีศักดิ์ โทบุดดี
|
นักศึกษา
|
4.
นายพีรพล เรืองวงค์
|
นักศึกษา
|
5.
นายธนวัตน์ นิลเกษม
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางพชรพร บูชาบุญ
|
|
2. อศจ.ตาก |
วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวสวรินทร์ เจียรติ้ว
|
นักศึกษา
|
2.
นายไกรวิชญ์ ปันอาจ
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวกัญญารัตน์ น่านอูบ
|
นักศึกษา
|
4.
นายทวิพัฒน์ ไชยวัตร
|
นักศึกษา
|
5.
นายภูวนัย จิ๋วทา
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาวหฤทัย เสนแก้ว
|
|
3. อศจ.นครสวรรค์ |
วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวธนัชพร กุลวัฒน์
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐนนท์ พุ่มพวง
|
นักศึกษา
|
3.
นายก้องภพ ชัยชนะ
|
นักศึกษา
|
4.
นายกฤษฎา กลิ่นจันทร์
|
นักศึกษา
|
5.
นายใบบุญ บัวรอด
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นายก้องกิดากร มะตะแสง
|
|
4. อศจ.น่าน |
วิทยาลัยเทคนิคน่าน
|
นักศึกษา
|
1.
นายชลันธร คำมงคล
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนภัทร นามวงค์
|
นักศึกษา
|
3.
นายธนกร ถิ่นนาราม
|
นักศึกษา
|
4.
นายธนาเดช แก้วปัน
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวฐิติชญา ใจเถิ้ม
|
นักศึกษา
|
6.
นายอัครชัย ศิริรัตน์พิริยะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
7.
นางพิมลพรรณ ไชยติฆะ
|
|
5. อศจ.พะเยา |
วิทยาลัยการอาชีพปง
|
นักศึกษา
|
1.
นายพิทักษ์ เเสนโบราณ
|
นักศึกษา
|
2.
นายวทัญญู ไชยสถาน
|
นักศึกษา
|
3.
นายพงษ์พิสุทธิ์ ไชยเสน
|
นักศึกษา
|
4.
นายภุมรินทร์ คำใส
|
นักศึกษา
|
5.
นายนิธิกร ดอนจุ้ย
|
นักศึกษา
|
6.
นายวนัสนันท์ อุตตะโม
|
ครูผู้ควบคุม
|
7.
นายนิติพงษ์ ขันทะบุตร
|
|
6. อศจ.พิจิตร |
วิทยาลัยเทคนิคพิจิตร
|
นักศึกษา
|
1.
นายณัฐวุฒิ ตั้งใจ
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฏฐวัฒน์ ชูศรีธนากูล
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวพัดชา พาภูเขียว
|
นักศึกษา
|
4.
นายเมธานันท์ แก้วทองคำ
|
นักศึกษา
|
5.
นายธีรพงษ์ เมฆพา
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาวศศิธร สังฆคุณ
|
|
7. อศจ.พิษณุโลก |
วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก
|
นักศึกษา
|
1.
นายญาณวัฒน์ บัวเทพ
|
นักศึกษา
|
2.
นายนันทภพ วิลาไล
|
นักศึกษา
|
3.
นายฤทธิศักดิ์ โพธิ์ทอง
|
นักศึกษา
|
4.
นายญาณวิทย์ บัวเทพ
|
นักศึกษา
|
5.
นายพิชญานันท์ คำเที่ยง
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาวคุณัญญา วินาลัย
|
|
8. อศจ.ลำปาง |
วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
|
นักศึกษา
|
1.
นายนิธิพงศ์ ไกรฤกษ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายปฐพี สุขสภา
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาววิชญาพร พิริยะ
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวศิริรัฐ คำษา
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวธัญญนรี เครือวงค์
|
นักศึกษา
|
6.
นางสาวอนงค์นาฏ วงศ์อินทร์
|
ครูผู้ควบคุม
|
7.
นางสาวขนิษฐา จำธรรม
|
|
9. อศจ.ลำพูน |
วิทยาลัยเทคนิคลำพูน
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวหอมเครือ ณ มาลัย
|
นักศึกษา
|
2.
นายกิตติพัฒน์ เปาชัย
|
นักศึกษา
|
3.
นายอมรเทพ ทุนอินทร์
|
นักศึกษา
|
4.
นายสรวิชญ์ มหาไม้
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาววิรัญญารินทร์ วังมูล
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางจุฑามาศ พิชิตเมธากุล
|
|
10. อศจ.สุโขทัย |
วิทยาลัยสารพัดช่างสุโขทัย
|
นักศึกษา
|
1.
นายชยากร ศรีนุช
|
นักศึกษา
|
2.
นายรัตนกร บุญธานี
|
นักศึกษา
|
3.
นายสิริศักดิ์ สีวงษ์
|
นักศึกษา
|
4.
นายภานุสรณ์ ทับทิม
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวจิราภรณ์ พลนิ่ม
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาววิชชุดา ดวงแก้ว
|
|
11. อศจ.อุตรดิตถ์ |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวกรรณิกา สุขเกษม
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวจิรภัทร แก้วพร
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวสุทธิดา นวลใหม่
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวชลธิชา วุธนู
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวสุวภัทร บุญสำเร็จ
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาวรัชนก เกตุบางลาย
|
|
12. อศจ.อุทัยธานี |
วิทยาลัยเทคนิคอุทัยธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายนพรัตน์ ทองวิชิต
|
นักศึกษา
|
2.
นายศักดินนท์ สุขพล
|
นักศึกษา
|
3.
นายธนภัทร พิมพ์จันทร์
|
นักศึกษา
|
4.
นายธนดล วิกยพันธุ์
|
นักศึกษา
|
5.
นายปวีณวัช บิณฑวิหค
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นายบุลากร เกิดสุวรรณ
|
|
13. อศจ.เชียงราย |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนาธร จันทร์แสง
|
นักศึกษา
|
2.
นายสิปปกร ภักดีพลระชัย
|
นักศึกษา
|
3.
นายนายพีรพัฒน์ แสงแปลง
|
นักศึกษา
|
4.
นายปณิธิ อินสว่าง
|
นักศึกษา
|
5.
นายปฏิภาณ มือกล้า
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาวศุภนิชา โยปัญเตี้ย
|
|
14. อศจ.เชียงใหม่ |
วิทยาลัยการอาชีพฝาง
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาววณิชชา จูด้วง
|
นักศึกษา
|
2.
นายนวิล ตุงตามชาติ
|
นักศึกษา
|
3.
นายอัสสลาม ชะณีทอง
|
นักศึกษา
|
4.
นายนครินทร์ จอมภา
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวธิดารัตน์ แซงราชา
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นายนครินทร์ พงษ์ศรีลา
|
|
15. อศจ.เพชรบูรณ์ |
วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวสุรางคณา สนมเนาว์
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐพล ศิริวรรณ
|
นักศึกษา
|
3.
นายจิราภัทร์ เกษมุติ
|
นักศึกษา
|
4.
นายเมธิชัย ศิริรัตน์
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวสุกัลญา จันทร์กลิ่น
|
นักศึกษา
|
6.
นายศิริพงษ์ สายเบาะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
7.
นางรัชตญานันท์ สุขสวัสดิ์
|
|
16. อศจ.แพร่ |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวณัฏฐ์นรี สุทธนะ
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวภัทรีญา เหมืองจา
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวพิชชานันท์ แพผึ้ง
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวนิรัชพร วรินทร์
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวจงรักษ์ จงสมจิตต์
|
นักศึกษา
|
6.
นางสาววิภาวดี ชกาไพร
|
ครูผู้ควบคุม
|
7.
นายคฑาวุธ สุขแก้ว
|
|
17. อศจ.แม่ฮ่องสอน |
วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวเอพริ้ว เจริญโสภณภักดี
|
นักศึกษา
|
2.
นายดาเซ ไม่มีชื่อสกุล
|
นักศึกษา
|
3.
นายพลวัฒน์ หนั่นต่า
|
นักศึกษา
|
4.
นายพชรพล พนาไพรสกุล
|
นักศึกษา
|
5.
นางสาวหิรัญญิการ์ เจริญสุข
|
ครูผู้ควบคุม
|
6.
นางสาวเฌอเอม เจริญแก้ว
|
|