1. อศจ.กำแพงเพชร |
วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร
|
นักศึกษา
|
1.
นายศิวกร กนกสิงห์
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐวุฒิ ใจเที่ยง
|
นักศึกษา
|
3.
นายสิริมงคล หล้าเพชร
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวพรสวรรค์ เยี่ยมสุวรรณ
|
|
2. อศจ.นครสวรรค์ |
วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนกฤต แย้มสุข
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนันชัย แก้วหินลาย
|
นักศึกษา
|
3.
นายปัญญา นุกรรัมย์
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายปานเทพ รัตนอัมพร
|
|
3. อศจ.น่าน |
วิทยาลัยเทคนิคปัว
|
นักศึกษา
|
1.
นายณัฐวัตร จิตอารี
|
นักศึกษา
|
2.
นายพลพล ชาวงิ้ว
|
นักศึกษา
|
3.
นายกีรติ วงค์คม
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายณัฐพัชร์ ไชยศิลป์
|
|
4. อศจ.พะเยา |
วิทยาลัยเทคนิคพะเยา
|
นักศึกษา
|
1.
นายธฤต สิทธิโชติ
|
นักศึกษา
|
2.
นายรฐนนท์ สุวลัย
|
นักศึกษา
|
3.
นายปภังกร ฟักทอง
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสุนันทา ขยันขาย
|
|
5. อศจ.พิษณุโลก |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิษณุโลก
|
นักศึกษา
|
1.
นายพีรนาท สิงห์โต
|
นักศึกษา
|
2.
นายกิตติเดช มั่นชาวนา
|
นักศึกษา
|
3.
นายณัฐชัย ไชยฤาชา
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวอภิรดี บุญเกิดกูล
|
|
6. อศจ.ลำปาง |
วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
|
นักศึกษา
|
1.
นายณัฐกรณ์ เชาวลิตวงศ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐวัตร วีเกษ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายพรศักดิ์ การดี
|
|
7. อศจ.สุโขทัย |
วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย
|
นักศึกษา
|
1.
นายไตรภพ สุวรรณ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐวุฒิ พึ่งญาติ
|
นักศึกษา
|
3.
นายชนาวุฒิ เรือนมูล
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายอภิสิทธิ์ นาจรัส
|
|
8. อศจ.อุทัยธานี |
วิทยาลัยเทคนิคอุทัยธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายวีรภัทร อัมระนันท์
|
นักศึกษา
|
2.
นายอริยะ วระชินา
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวรุ่งทิวา แก้ววรรณะ
|
|
9. อศจ.เชียงราย |
วิทยาลัยเทคนิคเวียงป่าเป้า
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวมุฑิตา ระวังทรัพย์
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวปาริชาติ วันดี
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวสุชาดา ถึกสถิตย์
|
|
10. อศจ.เชียงใหม่ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนา
|
นักศึกษา
|
1.
นายภาณุภูมิ วงค์กันทา
|
นักศึกษา
|
2.
นายธันวา พึ่งภักดิ์
|
นักศึกษา
|
3.
นายจิราณุเดช เสวะกะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายนฤเบศ สอนง่าย
|
|
11. อศจ.เพชรบูรณ์ |
วิทยาลัยการอาชีพชนแดน
|
นักศึกษา
|
1.
นายชนโรจน์ แก้วประดับ
|
นักศึกษา
|
2.
นายรุ่งรวิน สีดา
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายนัฐวุฒิ กอนมน
|
|
12. อศจ.แพร่ |
วิทยาลัยการอาชีพสอง
|
นักศึกษา
|
1.
นายชยานันต์ แสงสว่าง
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนกร แก้วสุข
|
นักศึกษา
|
3.
นายณัฐดนัย วงค์ผา
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวสรียา สมัย
|
|
13. อศจ.แม่ฮ่องสอน |
วิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีแม่ฮ่องสอน
|
นักศึกษา
|
1.
นายพรสวรรค์ วนาศิริ
|
นักศึกษา
|
2.
นายเบญจมินทร์ โชติภาคิน
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวเมธาวี หนองปิงคำ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวปรียานุช กาเหล็ก
|
|