1. ประเภทวิชาอุตสาหกรรม
     1.20. สาขาวิชาช่างโยธา/ สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
         1.20.1. ทักษะงานคอนกรีต ระดับ ปวส. ประเภท ทีม
         กติกา / เอกสารที่เกี่ยวข้อง
              -ไม่มีข้อมูล-
         สอบถามข้อมูลการแข่งขัน
              -ไม่มีข้อมูล-
         กรรมการจัดการแข่งขัน
              นายจักรพันธ์ แปงสุข    ประธานกรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายสุนทร เหมือนแท้    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสาวขนิษฐา ขัดแก้ว    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายวัฒวุฒิ แสงเมือง    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              ว่าที่ ร.ต. กิตติ วะราหล    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายณรงค์ฤทธิ์ ขันวาตา    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสิริวรรณ ชัยน่าน    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายพงศกร มีอาหาร    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายอรรธญา ไชยดวงดี    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายพิรัชชัย สูงปานเขา    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายอนุวัตร มูลกัน    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายธนภัทร แสงคำ    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสาวเนตรนภา มหารัตน์    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายเมธิชัย อโนต๊ะ    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายภานุวัฒน์ พื้นอินต๊ะสี    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสาวเฌอรินพร ปาลี    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสาวอนิดา ยอดเมธา    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายทินภัทร โปธา    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายกฤษณะ อินธิมา    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              ว่าที่ ร.ต. หญิง คฑามาศ ขำสว่าง    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายภูสิสสร กัลปสันติ    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายนราธิป เพ็งสว่าง    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายฉัตรชัย สนสำฤทธิ์    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายณัฐวุฒิ แห่งตระกูลปัญญา    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายภาโนตม์ สุวงษ์    กรรมการและเลขานุการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายประวิทย์ ชูวงษ์    กรรมการจัดการแข่งขัน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
         กรรมการตัดสิน
              นายประวิทย์ ชูวงษ์    ประธานกรรมการตัดสิน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายณรงค์ฤทธิ์ ขันวาตา    กรรมการตัดสิน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสาวอนิดา ยอดเมธา    กรรมการตัดสิน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นายภานุวัฒน์ พื้นอินต๊ะสี    กรรมการตัดสิน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
              นางสาวเนตรนภา มหารัตน์    กรรมการและเลขานุการตัดสิน    ครู วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
         สถานที่จัดการแข่งขัน
              -ไม่มีข้อมูล-
         เวลาจัดการแข่งขัน
              -ไม่มีข้อมูล-
         ผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
   1. อศจ.ลำปาง    วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
   นักศึกษา    1. นายนิรัตน์ติศัย เครือเมือง
   นักศึกษา    2. นายกิตติพงษ์ จันทร์ประเสริฐ
   นักศึกษา    3. นางสาวณัฐวดี คำจริยา
   ครูผู้ควบคุม    4. นายภานุวัฒน์ พื้นอินต๊ะสี