1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยเทคนิคกระบี่
|
นักศึกษา
|
1.
นายภูวดล การถึง
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนกฤต เอ่งฉ้วน
|
นักศึกษา
|
3.
นายอลงกรณ์ บุญญาธิการ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายณัฐพล คงดี
|
|
2. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยเทคนิคชุมพร
|
นักศึกษา
|
1.
นายวัฒนา ยอดพยุทธิ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายวรวิทย์ ปานเพชร
|
นักศึกษา
|
3.
นายประภัสร์ พัฒนนิธิพนธ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายวาทยุทธ์ เอียดมิ่ง
|
|
3. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยเทคนิคตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนาวุฒิ มงคุณ
|
นักศึกษา
|
2.
นายอรรถทวี วุ่นคง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายธิติพงษ์ หน้องมา
|
|
4. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคนิคทุ่งสง
|
นักศึกษา
|
1.
นายอรรถพล ศรีเปารยะ
|
นักศึกษา
|
2.
นายนฤเบศ ชัยสุวรรณ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายวุฒิศักดิ์ รักษายศ
|
|
5. อศจ.นราธิวาส |
วิทยาลัยการอาชีพสุไหงโก-ลก
|
นักศึกษา
|
1.
นายชวลิต ศรีลาง
|
นักศึกษา
|
2.
นายสมพร ดีวิจิตร
|
นักศึกษา
|
3.
นายโยธิน คงคุณ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายซอมะ เด็งระเม็ง
|
|
6. อศจ.ปัตตานี |
วิทยาลัยเทคนิคกาญจนาภิเษกปัตตานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายณฐพล อิกะศิริ
|
นักศึกษา
|
2.
นายมะสากี ทิ้งจะนะ
|
นักศึกษา
|
3.
นายกิสมี ดอเลาะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายอธิชา แสงอร่าม
|
|
7. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยการอาชีพตะกั่วป่า
|
นักศึกษา
|
1.
นายพีระวิชญ์ กาญจนกุล
|
นักศึกษา
|
2.
นายสัตยา เทพพิทักษ์
|
นักศึกษา
|
3.
นายสิทธิชัย อุ่นใจ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายอธิคม แป้นน้อย
|
|
8. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
|
นักศึกษา
|
1.
นายชัยวัฒน์ จันสุกสี
|
นักศึกษา
|
2.
นายภาณุวิชญ์ รักเกิด
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายรณฤทธิ์ ปาลภักดี
|
|
9. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยเทคนิคภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นายกริชสฎา แซ่จิ้ว
|
นักศึกษา
|
2.
นายโชคดี ดำนาดี
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสุจินดา จันทร์ใส
|
|
10. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยเทคนิคยะลา
|
นักศึกษา
|
1.
นายมูฮัมหมัด ดาราแม
|
นักศึกษา
|
2.
นายมูฮัมมะซาฟีอี โซะสะมะ
|
นักศึกษา
|
3.
นายอัมรัน ดอเลาะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายบุรฮัน กาบุ๊
|
|
11. อศจ.ระนอง |
วิทยาลัยการอาชีพกระบุรี
|
นักศึกษา
|
1.
นายดนุสรณ์ อู่อรุณ
|
นักศึกษา
|
2.
นายวุฒิชัย ใสสุชล
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายปภังกร จินดาทวีโชค
|
|
12. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยการอาชีพนาทวี
|
นักศึกษา
|
1.
นายคำแหง แซ่เหลี่ยม
|
นักศึกษา
|
2.
นายอโรดมภ์ อนุไพร
|
นักศึกษา
|
3.
นายเรืองวิทย์ แก้วชุม
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายกนกศักดิ์ มณี
|
|
13. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยการอาชีพละงู
|
นักศึกษา
|
1.
นายทนงศักดิ์ ชูสงดำ
|
นักศึกษา
|
2.
นายฐิติวัชร จันทรัตน์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายวุฒิชัย พรหมพินิจ
|
|
14. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยการอาชีพไชยา
|
นักศึกษา
|
1.
นายวรภัณฑ์ เรืองพลับ
|
นักศึกษา
|
2.
นายภานุพงศ์ แก้วอำดี
|
นักศึกษา
|
3.
นายธนวัฒน์ ร่มเย็น
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายนันทวุฒิ เนียมมีศรี
|
|