1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยเทคนิคกระบี่
|
นักศึกษา
|
1.
นายอภิรักษ์ ไถเอี่ยม
|
นักศึกษา
|
2.
นายเจษฎา ชุมคง
|
นักศึกษา
|
3.
นายนันทิพัฒน์ พรหมแสง
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายฝันเด่น บุญยัษเฐียร
|
|
2. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยเทคนิคชุมพร
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนกฤต มณีแดง
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐวุฒิ สุดแน่น
|
นักศึกษา
|
3.
นายเทวา เทวกุล
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายปิยะพงค์ นวลจันทร์
|
|
3. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยการอาชีพตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นายเอกรัตน์ คลองรั้ว
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐพงศ์ ขาวเชื้อ
|
นักศึกษา
|
3.
นายฟิกรี่ นารอยี
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายอภิชาติ รองเดช
|
|
4. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคนิคทุ่งสง
|
นักศึกษา
|
1.
นายธรรมศักดิ์ จันทร์ทิพย์
|
นักศึกษา
|
2.
นายพีรวิชญ์ อยู่พัฒน์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภูริทัต ศรีอาวุธ
|
|
5. อศจ.ปัตตานี |
วิทยาลัยการอาชีพปัตตานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายมูฮัมหมัดซาฟารีน มูเซะ
|
นักศึกษา
|
2.
นายมูฮำหมัดยูฮัน เจะมะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายนครินทร์ แก้วขาว
|
|
6. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยการอาชีพตะกั่วป่า
|
นักศึกษา
|
1.
นายกตพรรษ ทองเล็ก
|
นักศึกษา
|
2.
นายจิรภัทร ตองติรัมย์
|
นักศึกษา
|
3.
นายพงษ์พัน เผือกยาน
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายกฤติมา ปลอดแก้ว
|
|
7. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
|
นักศึกษา
|
1.
นายกฤตพณ เส้งมหันต์
|
นักศึกษา
|
2.
นายพฤฒิพงศ์ จันทร์เทพ
|
นักศึกษา
|
3.
นายจักรพงศ์ คงดำ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายสุภาพ คงจันทร์
|
|
8. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยเทคนิคภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นายศาสตรายุทธ ดีทองอ่อน
|
นักศึกษา
|
2.
นายอภิวินท์ ชลสิริ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายศิริชัย คลายทุกข์
|
|
9. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยการอาชีพเบตง
|
นักศึกษา
|
1.
นายอภิรักษ์ ทองศรีพราย
|
นักศึกษา
|
2.
นายพิทวัส มากกาญจนกุล
|
นักศึกษา
|
3.
นายธวัชชัน แซ่ซำ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายดาวุธ มะมิง
|
|
10. อศจ.ระนอง |
วิทยาลัยการอาชีพกระบุรี
|
นักศึกษา
|
1.
นายกฤษนัย ไมตรี
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนวัฒน์ สุริปะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายทนงศักดิ์ บำรุงกิจ
|
|
11. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยเทคนิคหาดใหญ่
|
นักศึกษา
|
1.
นายวุฒิพร ประเสริฐวงศ์พนา
|
นักศึกษา
|
2.
นายรํฐพงษ์ ชารีวรรณ
|
นักศึกษา
|
3.
นายจักรกริช อินทรัตน์
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายเจนณรงค์ บัวขาว
|
|
12. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยเทคนิคสตูล
|
นักศึกษา
|
1.
นายพีรภัทร สิริทิพพากร
|
นักศึกษา
|
2.
นายไชยวัฒน์ ศิริสม
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภาณุพงศ์ น้อยศรีอยู่
|
|
13. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยการอาชีพไชยา
|
นักศึกษา
|
1.
นายภูวิศ ครุฑกาศ
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนัช แผ้วชนะ
|
นักศึกษา
|
3.
นายธเนศ แพใหม่
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายธีรวัฒน์ ล่องพรหม
|
|