1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยเทคนิคกระบี่
|
นักศึกษา
|
1.
นายภานุสรณ์ ชูคต
|
นักศึกษา
|
2.
นายสราญ ณ ตะกั่วทุ่ง
|
นักศึกษา
|
3.
นายธนโชติ สุดจิต
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายเชาวรินทร์ ศรีวิเศษ
|
|
2. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยการอาชีพหลังสวน
|
นักศึกษา
|
1.
นายภควัต มีสถิตย์
|
นักศึกษา
|
2.
นายพุฒิพงศ์ รุ่งสุวรรณ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายวีระพัฒน์ ขวัญราช
|
|
3. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยการอาชีพตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นายณัฐพร พ่วงบุตร
|
นักศึกษา
|
2.
นายกรกฤต ไกรเทพ
|
นักศึกษา
|
3.
นายพีรพัฒน์ ทีงาม
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายสุชัย พรหมช่วย
|
|
4. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคนิคทุ่งสง
|
นักศึกษา
|
1.
นายณฐพล คำแหง
|
นักศึกษา
|
2.
นายศิวัช อินทร์จันทร์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสุริยา หนูรัตน์
|
|
5. อศจ.นราธิวาส |
วิทยาลัยการอาชีพสุไหงโก-ลก
|
นักศึกษา
|
1.
นายชัยวัฒน์ แสงสุวรรณ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายมูฮำหมัดซัยฟูดีน บากา
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสมศักดิ์ จันทร์แท้
|
|
6. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยการอาชีพตะกั่วป่า
|
นักศึกษา
|
1.
นายสหรัฐ พลายชุม
|
นักศึกษา
|
2.
นายพีรพัฒน์ อ่าวน้ำ
|
นักศึกษา
|
3.
นายภูมินทร์ ทองลี่
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายเสาวภัทร ชัยชนะ
|
|
7. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนกฤต ศรีละมุล
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐวุฒิ ศักดิ์ยิ่งยง
|
นักศึกษา
|
3.
นายสหศิลป์ วีระกิติกุล
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายไพฑูรย์ เรืองเทพ
|
|
8. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยเทคนิคภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นายชลธาร รอดรัตน์
|
นักศึกษา
|
2.
นายภัทรพล หนูปลอด
|
นักศึกษา
|
3.
นายพลพจน์ บุตรลบ
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายวีระชาติ จองปิ่นหย่า
|
|
9. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยเทคนิคยะลา
|
นักศึกษา
|
1.
นายภูมิบดินทร์ ขุนทอง
|
นักศึกษา
|
2.
นายณัฐพล ปานแสงทอง
|
นักศึกษา
|
3.
นายนฤเบศ หน่อทอง
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายไพศาล สุราแม
|
|
10. อศจ.ระนอง |
วิทยาลัยเทคนิคระนอง
|
นักศึกษา
|
1.
นายจิรเมธ ทับหมุด
|
นักศึกษา
|
2.
นายทวีศักดิ์ สายเพชร
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายศุภฤกษ์ ทองคำ
|
|
11. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยการอาชีพนาทวี
|
นักศึกษา
|
1.
นายณรงค์ฤทธิ์ สีรัตน์
|
นักศึกษา
|
2.
นายนพกร นะตุ้ง
|
นักศึกษา
|
3.
นายยุทธพงษ์ ช่อวิเชียร
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายธนพล ชุมศรี
|
|
12. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยการอาชีพละงู
|
นักศึกษา
|
1.
นายศักรินทร์ หมีดนุ้ย
|
นักศึกษา
|
2.
นายอนุวัต แคยิหวา
|
นักศึกษา
|
3.
นายสถาพร หนูรุ่น
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นายฐิติพงศ์ ทุมมาลี
|
|
13. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยการอาชีพเวียงสระ
|
นักศึกษา
|
1.
นายสิทธิ์พร นิมิชิต
|
นักศึกษา
|
2.
นายกิตติชัย ดำด้วงโรม
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภานุวัฒน์ ศุทธางกูร
|
|