1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยเทคนิคกระบี่
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาววันวิสา หวาเส็น
|
นักศึกษา
|
2.
นายเจษฎา เบ็ญระเหม
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวกาญจนา อะกึ่ง
|
นักศึกษา
|
4.
นายสิทธิพงษ์ สีหมุ่น
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางสาวอำพาภรณ์ เกิดทรัพย์
|
|
2. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวเมถวัลย์ กรยืนยง
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวภัทรธิดา ถึงเสียบญวน
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวอริสา สุบงกช
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวอารีรัตน์ สุขวิสุทธิ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางวิชญา ทองตากรณ์
|
|
3. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยเทคนิคตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวดรุณี ยอดศรี
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวพัชจิราพร เวชชพิทักษ์
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวปิยาพัชร พูลเสน
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวณัฎฐิกา พัฒนประชากร
|
|
4. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยอาชีวศึกษานครศรีธรรมราช
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวโชติมา สวัสดิรักษา
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวณัฐมน กาญจนคลอด
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวเกษราภรณ์ สุทธิพันธ์
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวธิญาดา โอษฐ์ฤทธิ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางเบญจวรรณ พนมรักษ์
|
|
5. อศจ.ปัตตานี |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาปัตตานี
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวยัสมาณี สะมะแอ
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวรอกีเย๊าะ ปูเกะ
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวจุฑาภรณ์ บัวเย็น
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวยุสรอ เจ๊ะมะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางสาวสุมาลี บุญรังษี
|
|
6. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยเทคนิคพังงา
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวกฤษราภรณ์ เรืองศรี
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวญาณิดา ศรีจันทร์
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวอุไรวรรณ สฤษฎิสุข
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวรัตน์กมล ไมสรร
|
|
7. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวพันร์ณษา ผ่องศรี
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวกัญชพร สมเลิศ
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวเมธาวลัย วรรณะ
|
นักศึกษา
|
4.
นายศิริชัย จันทร์เมือง
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางยศรินทร์ คงแก้ว
|
|
8. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวณิชารีย์ เผือกธารา
|
นักศึกษา
|
2.
นายชญานนท์ แกล้วทนงค์
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวนฤตปรียา บริบูรณ์
|
นักศึกษา
|
4.
นายณัฐกร ชุมพงศ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นายธัญญะ โอสถสภา
|
|
9. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยอาชีวศึกษายะลา
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวอัสวานี ดอเล๊าะ
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวนูรูลอิสซาน สาและ
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวณูรุณ ยาละแน
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวฟาติน โซะสาแน
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางสาวสุภัก อ่อนทอง
|
|
10. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยการอาชีพสิงหนคร (รัตน์ ประธานราษฏร์นิกร)
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวโศรดา บุญช่วย
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวพรนภัส รักษาชนม์
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวดารินทร์ อภัยพงศ์
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวอณัตชา หลีกันชะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางสาวณัฐกุล กุ้งเนตร
|
|
11. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยเทคนิคสตูล
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวเพ็ญทิพย์ วิจิตรโสภา
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวณัฐริกา ชูแก้ว
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวธีรกานต์ โอ่ทอง
|
นักศึกษา
|
4.
นางสาวดารุณี เกื้อสกุล
|
ครูผู้ควบคุม
|
5.
นางสาวนภาพร อังวรพิพัฒน์
|
|
12. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุราษฎร์ธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายขจรเกียรติ ประจิตต์
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวปภาวดี คงสุวรรณ
|
นักศึกษา
|
3.
นางสาวญาณิฐา ยี่สกุล
|
ครูผู้ควบคุม
|
4.
นางสาวเครือวัลย์ วัฒนาทิพยธำรงค์
|
|