1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยเทคนิคกระบี่
|
นักศึกษา
|
1.
นายปรเมศวร์ สอาด
|
นักศึกษา
|
2.
นายนำพล อาหรับ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายรณชัย ภู่ระหงษ์
|
|
2. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยการอาชีพคลองท่อม
|
นักศึกษา
|
1.
นายปวริศ หม้อน้ำร้อน
|
นักศึกษา
|
2.
นายวิชญะ ทองทิพย์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสมศักดิ์ ศรีวับ
|
|
3. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยเทคนิคชุมพร
|
นักศึกษา
|
1.
นายปัญญาวุฒิ บัวพา
|
นักศึกษา
|
2.
นายณรงค์ศักดิ์ ผลประมูล
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายณัฐธนนท์ วิรมณ์รดานันท์
|
|
4. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยการอาชีพชุมพร
|
นักศึกษา
|
1.
นายปฏิวัติ ไชยสังค์
|
นักศึกษา
|
2.
นายสิทธิศักดิ์ วงศ์สุวัฒน์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายอิทธิพล กมลธรรมโชติ
|
|
5. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยการอาชีพท่าแซะ
|
นักศึกษา
|
1.
นายธีระพงษ์ ไชยโคตร์
|
นักศึกษา
|
2.
นายศุภกิตติกาญจน์ เกิดคูหา
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภานุวัฒน์ สลีวงศ์
|
|
6. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยการอาชีพหลังสวน
|
นักศึกษา
|
1.
นายฐิติพงศ์ เหลามี
|
นักศึกษา
|
2.
นายเทพประสิทธิ์ วุฒิสาร
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสาธิต แซ่เฮง
|
|
7. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยเทคนิคตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นายนายกฤติธี บุญมี
|
นักศึกษา
|
2.
นายพริสร ศรีไทย
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
ว่าที่ร้อยตรีรณชัย เรืองพุทธ
|
|
8. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยการอาชีพตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นายจักพัตร ฉลาด
|
นักศึกษา
|
2.
นายอมร เสมอทอง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายนิพนธ์ ละเอียดการ
|
|
9. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยการอาชีพปะเหลียน
|
นักศึกษา
|
1.
นายสิรภัทร ช่วยเสน
|
นักศึกษา
|
2.
นายอารุศ์ หาตูล
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายบีม คณะแนม
|
|
10. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยการอาชีพห้วยยอด
|
นักศึกษา
|
1.
นายชัยชนะ หนูคงรักษ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายปฐมพงศ์ ภักดีโชติ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายวุฒธิชัย เผือกภูมิ
|
|
11. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคนิคนครศรีธรรมราช
|
นักศึกษา
|
1.
นายชัยวัฒน์ แก้วประดิษฐ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายปวริศร์ รอดวรรณ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายชนาธิป สุวรรณขันธ์
|
|
12. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยสารพัดช่างนครศรีธรรมราช
|
นักศึกษา
|
1.
นายพรเทพ วรรณวงษ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายรัฐศาสตร์ บุญจังหูน
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายจรัญ กำจัดภัย
|
|
13. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยการอาชีพพรหมคีรี
|
นักศึกษา
|
1.
นายกิตติพงศ์ บุญเจริญ
|
นักศึกษา
|
2.
นายธีระวัฒน์ จิราสิต
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภาณุวัฒน์ ธานีรัตน์
|
|
14. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคนิคทุ่งสง
|
นักศึกษา
|
1.
นายศักดินนท์ รอดเนี่ยว
|
นักศึกษา
|
2.
นายภูวเดช จูมิ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายปิยวิทย์ หอมเดช
|
|
15. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยเทคโนโลยีและอุตสาหกรรมการต่อเรือนครศรีธรรมราช
|
นักศึกษา
|
1.
นายภวินท์ จันทร์ทอง
|
นักศึกษา
|
2.
นายปฎิพล บรรจงพาศ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายวิษณุ พิชัยรัตน์
|
|
16. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยการอาชีพนครศรีธรรมราช
|
นักศึกษา
|
1.
นายวุฒิพร ช่วยสงค์
|
นักศึกษา
|
2.
นายศุภณัฐ ดวงฤทธิ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายชูศักดิ์ เชาวนวาที
|
|
17. อศจ.ปัตตานี |
วิทยาลัยการอาชีพปัตตานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายซูฟียัน เจะดือราแม
|
นักศึกษา
|
2.
นายเฟาซัน ยูโซะ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายประสาน แซ่หลี
|
|
18. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยเทคนิคพังงา
|
นักศึกษา
|
1.
นายพีรพงศ์ คงเลิศ
|
นักศึกษา
|
2.
นายวิษณุรักษ์ พลพันธ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายกริชนันท์ ใจชื่น
|
|
19. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยการอาชีพตะกั่วป่า
|
นักศึกษา
|
1.
นายจักรพรรดิ์ เพชรสุทธิ์
|
นักศึกษา
|
2.
นายนวพล ไชยพราหมณ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายกิตติคุณ ราศรีแจ่ม
|
|
20. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
|
นักศึกษา
|
1.
นายจิรโชติ นุ้ยดี
|
นักศึกษา
|
2.
นายสราวุฒิ ตรีสิทธิ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายณัฐศรันย์ นวลศิลป์
|
|
21. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคป่าพะยอม
|
นักศึกษา
|
1.
นายศุภกฤษณ์ ปลอดใจดี
|
นักศึกษา
|
2.
นายพิทวัส นาคะสุวรรณ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสุพณ เสนใส
|
|
22. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยเทคนิคภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นายปกเกล้า สุขมาศ
|
นักศึกษา
|
2.
นายพรพล งามการ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสิทธิพงษ์ ธีธารัตน์กุล
|
|
23. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นายพัชรพล ศรีเมือง
|
นักศึกษา
|
2.
นายกรภัควัฒน์ ภูวนัยประดิษฐ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวปวีณา บุญญานุพงศ์
|
|
24. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยเทคนิคถลาง
|
นักศึกษา
|
1.
นายภาสวีร์ เดชรักษา
|
นักศึกษา
|
2.
นายกันตพงศ์ ภิรมย์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายโชติพงศ์ สังข์น้อย
|
|
25. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยเทคนิคยะลา
|
นักศึกษา
|
1.
นายอิรฟาน มุนาแมะ
|
นักศึกษา
|
2.
นายฟาเฎล แอบาฮา
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายคามีล ดือราแม
|
|
26. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยการอาชีพเบตง
|
นักศึกษา
|
1.
นายปณชัย เถาทิพย์
|
นักศึกษา
|
2.
นายภัทรพล ไชยทอง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายพิรนันต์ สุวประพันธ์
|
|
27. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยการอาชีพสมเด็จเจ้าพะโคะ
|
นักศึกษา
|
1.
นายพสธร ชื่นจิต
|
นักศึกษา
|
2.
นายสิทธิภูมิ ยิ้มเส้ง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายเชษฐา ทองเนื้อแข็ง
|
|
28. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยเทคนิคหาดใหญ่
|
นักศึกษา
|
1.
นายจิรภัทร จันทเลิศ
|
นักศึกษา
|
2.
นายณกรณ์ เรืองสุข
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายไพสิฐ สัมฤทธิ์ผล
|
|
29. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยการอาชีพสิงหนคร (รัตน์ ประธานราษฏร์นิกร)
|
นักศึกษา
|
1.
นายนววิช สุบเหยาะ
|
นักศึกษา
|
2.
นายสิรวิชญ์ วงค์มุสา
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสุวัฒน์ รัตนเอม
|
|
30. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยเทคนิคสตูล
|
นักศึกษา
|
1.
นายรักษกร ก๋งเซ่ง
|
นักศึกษา
|
2.
นายซารีฟีน อาหลัง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายรุสลี อิแมดือเระ
|
|
31. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยเทคนิคสุราษฎร์ธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายศิริพงศ์ เพชรรัตน์
|
นักศึกษา
|
2.
นายนพกานต์ แซ่ลิ้ม
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภานุวัฒน์ แก้วพิชัย
|
|
32. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยเทคนิคกาญจนดิษฐ์
|
นักศึกษา
|
1.
นายศรัณย์กร ศรศรี
|
นักศึกษา
|
2.
นายภูวดล ศรีวิทย์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายเดชา ใจรังษี
|
|
33. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุราษฎร์ธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายพีรพล เนตระชาต
|
นักศึกษา
|
2.
นายศรีรัฐ พงค์เพชร
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสุนทรียา ขนายน้อย
|
|
34. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยสารพัดช่างสุราษฎร์ธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายปรตถกร สมใจ
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนากร กันธะวงศ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายนพรุจ ลูกอินทร์
|
|
35. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยการอาชีพเกาะสมุย
|
นักศึกษา
|
1.
นายภูธเนศ หนูแก้ว
|
นักศึกษา
|
2.
นายปุณญวิชญ์ เกตุแก้ว
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายสหชัย แพ่งรักษ์
|
|
36. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยการอาชีพเวียงสระ
|
นักศึกษา
|
1.
นายกฤติน แก้วเกื้อ
|
นักศึกษา
|
2.
นายพลพิชัย ไทยเอียด
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายศุภชัย สมนิล
|
|