1. อศจ.กระบี่ |
วิทยาลัยการอาชีพอ่าวลึก
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวอนพัชร ถนอมสิน
|
นักศึกษา
|
2.
นายนันตพงศ์ พุ่มนุ่ม
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายภควรรณ วงษา
|
|
2. อศจ.ชุมพร |
วิทยาลัยการอาชีพท่าแซะ
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวจิราวรรณ จันทร์ราตรี
|
นักศึกษา
|
2.
นายณนทศักดิ์ เจริญสวัสดิ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาววาสนา สนองมิตร
|
|
3. อศจ.ตรัง |
วิทยาลัยเทคนิคตรัง
|
นักศึกษา
|
1.
นายภัทรพล พลเดช
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวพัณณิตา นาคพล
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางเบญจมาศ ศิริรัตน์
|
|
4. อศจ.นครศรีธรรมราช |
วิทยาลัยอาชีวศึกษานครศรีธรรมราช
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวมณธกรรณ์ ปริงทอง
|
นักศึกษา
|
2.
นายชโยดม มานะจิตต์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวธนาวดี วัฒนสิทธิ์
|
|
5. อศจ.ปัตตานี |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาปัตตานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายโชติพล สนขาว
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวสุธาวัลย์ รัตนประพันธ์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวชลิตา ยอดเพ็ชร
|
|
6. อศจ.พังงา |
วิทยาลัยการอาชีพท้ายเหมือง
|
นักศึกษา
|
1.
นายประสงค์ เรืองศรี
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวปานระพี สุขสอาด
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นายธีรภพ นิจกิจ
|
|
7. อศจ.พัทลุง |
วิทยาลัยเทคนิคป่าพะยอม
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวธีราวรรณ ดีแป้น
|
นักศึกษา
|
2.
นายณภัทร เหลือนุ่นขาบ
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวอังคณา อินทยาวงศ์
|
|
8. อศจ.ภูเก็ต |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวถิรดา สิทธิบุตร
|
นักศึกษา
|
2.
นายธนพรรณ ศรีพนัง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวกันย์ชิสา มีนุ่น
|
|
9. อศจ.ยะลา |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาผดุงประชายะลา
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวเสาวนีย์ ใยบัว
|
นักศึกษา
|
2.
นายนิยม ทองแก้วศรี
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางนิพาพร ชุมนุมมณี
|
|
10. อศจ.ระนอง |
วิทยาลัยเทคนิคระนอง
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนวัฒน์ เกื้อกูลส่ง
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวลักขณา จันทร์ประสงค์
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวมนัสนันท์ มณีวิทย์
|
|
11. อศจ.สงขลา |
วิทยาลัยเทคนิคหาดใหญ่
|
นักศึกษา
|
1.
นางสาวธนภรณ์ กุลประโยชน์
|
นักศึกษา
|
2.
นายบูรพัฒน์ อารยะมั่นคง
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาววรรณี ยาทรัพย์
|
|
12. อศจ.สตูล |
วิทยาลัยการอาชีพละงู
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนกร ปลอดเหล็ก
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวอาทิตยา เกตุทองดี
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวจิณภัค หยงสตาร์
|
|
13. อศจ.สุราษฎร์ธานี |
วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุราษฎร์ธานี
|
นักศึกษา
|
1.
นายธนิต อำนักมณี
|
นักศึกษา
|
2.
นางสาวศศิวิมล รักษาแก้ว
|
ครูผู้ควบคุม
|
3.
นางสาวชนิสรา อินทนาจ
|
|