ภาคเหนือ
1 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่ | นายบุญรัตน์ | สว่างแจ้ง | รองผู้อำนวยการ |
2 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่ | นาย2022อภินันท์ | ปันบัว | ครูที่ปรึกษา |
3 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่ | นายสิรพงศ์ | ภาณุพงศ์กวินภพ | ครูที่ปรึกษา |
4 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ | นาย2027 กิตติพงษ์ | เอี่ยมชัย | ครูที่ปรึกษา |
5 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ | นางสาวกัลยรัตน์ | อภิญญาลังกร | ครูที่ปรึกษา |
6 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง | นาย2028วรัญญู | จันตาโลก | ครูที่ปรึกษา |
7 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยการอาชีพฝาง | นายปฏิภาณ | สวัสดี | ครูที่ปรึกษา |
8 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคโนโลยีพายัพและบริหารธุรกิจ | นาย2035วัฒวิทย์ | กันธะมาลัย | หัวหน้างานกิจกรรม |
9 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคโนโลยีพายัพและบริหารธุรกิจ | นางสาว2034เตือนใจ | อารีโนนุกุล | รองผู้อำนวยการ |
10 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคโนโลยีพายัพและบริหารธุรกิจ | นายธนภัทร | มั่นคง | ผู้อำนวยการ |
11 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคสันกำแพง | นาย2025กัณฑวุฒิ | ชุมภูอินทร์ | ครูที่ปรึกษา |
12 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคสันกำแพง | นางสาว2024ยุรดี | สนรักษา | ครูที่ปรึกษา |
13 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคสารภี | นาย2032ไพรวัลย์ | เงินขาว | หัวหน้างานกิจกรรม |
14 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคสารภี | นายทรรศนันทน์ | แสนทะวรรณ | ครูที่ปรึกษา |
15 | เชียงใหม่ | วิทยาลัยเทคนิคสารภี | นาง2030อัญชลี | เลขนอก | รองผู้อำนวยการ |
16 | ลำพูน | วิทยาลัยการอาชีพบ้านโฮ่ง | นางสาวสวามินี | เขื่อนโพธิ์ | ครูที่ปรึกษา |
17 | ลำพูน | วิทยาลัยการอาชีพบ้านโฮ่ง | นายชาญณรงค์ | วังมูล | หัวหน้างานกิจกรรม |
18 | ลำพูน | วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง | นายรณชัย | เจสะวะ | ครูที่ปรึกษา |
19 | ลำพูน | วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกปัญญาหริภุญชัย | นาย1018ปกรณ์ | สุขขา | ครูที่ปรึกษา |
20 | ลำพูน | วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกปัญญาหริภุญชัย | นางสาว1019สุนิสา | ก๋าเจริญ | ครูที่ปรึกษา |
21 | ลำปาง | วิทยาลัยเทคนิคลำปาง | นายวราวุธ | วงค์สืบ | ครูที่ปรึกษา |
22 | ลำปาง | วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง | นางสาว1005เบญจมาภรณ์ | บุญทาคำ | ครูที่ปรึกษา |
23 | ลำปาง | วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง | นาย1004จิรภัทร | บัวโอภาส | ครูที่ปรึกษา |
24 | ลำปาง | วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ | นาย1012 พัสกร | วงศ์ปัญญาวุฒิ | หัวหน้างานกิจกรรม |
25 | ลำปาง | วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ | นาย1011 สุทธิพงษ์ | ตุ้ยเต็มวงศ์ | รองผู้อำนวยการ |
26 | ลำปาง | วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง | นายธนากร | แก้วบุญเรือง | ครูที่ปรึกษา |
27 | ลำปาง | วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง | นายจักรพงษ์ | เปี้ยปลูก | รองผู้อำนวยการ |
28 | ลำปาง | วิทยาลัยการอาชีพเถิน | นาย1008ภาสกร | เชื้อเมืองพาน | รองผู้อำนวยการ |
29 | ลำปาง | วิทยาลัยการอาชีพเถิน | นายนรากร | หลักนาราม | ครูที่ปรึกษา |
30 | ลำปาง | วิทยาลัยอาชีวศึกษาเถินเทคโนโลยี | นางสาวเปรมฤดี | บุญโพ | ครูที่ปรึกษา |
31 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ | นางสาว5104สุพัตรา | จันทร์รุณ | ครูที่ปรึกษา |
32 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ | นาย5102พิทยาธรณ์ | แจ่มศรี | รองผู้อำนวยการ |
33 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ | นางสาวปัทมา | รอดพิทักษ์ | ครูที่ปรึกษา |
34 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ | นางสาวจิดาภา | มั่นเกิด | เลขานุการ 2567 |
35 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ | นางสาววศินี | ศรีถาวร | นายก 2567 |
36 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ | นางสาววราภรณ์ | สุดทอ | ครูที่ปรึกษา |
37 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ | นายณัฐพล | เอี่ยมสกุลนิล | ครูที่ปรึกษา |
38 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ | นางสาวพิชชาภา | มูลเมือง | ครูที่ปรึกษา |
39 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยการอาชีพรัตนประสิทธิ์วิทย์ | นาย5110กมล | รักกสิกรรณ์ | รองผู้อำนวยการ |
40 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยการอาชีพรัตนประสิทธิ์วิทย์ | นายภาคภูมิ | ประทุมวัน | ครูที่ปรึกษา |
41 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยการอาชีพพิชัย | นายธัชธนพงษ์ | โกศล | ครูที่ปรึกษา |
42 | อุตรดิตถ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตรดิตถ์ | นาง5114พนารัตน์ | รำขวัญ | หัวหน้างานกิจกรรม |
43 | แพร่ | วิทยาลัยเทคนิคแพร่ | ว่าที่ร้อยตรีอภิชาติ | บุญชอบ | ครูที่ปรึกษา |
44 | แพร่ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ | ว่าที่ร้อยตรีอิทธิพล | เทือกธรรมมา | ครูที่ปรึกษา |
45 | แพร่ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ | นาย4078 เรวัธ | จิตจง | รองผู้อำนวยการ |
46 | แพร่ | วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ | นาย4080 ยุทธนา | เขียวนิล | ครูที่ปรึกษา |
47 | แพร่ | วิทยาลัยการอาชีพลอง | นาย4085 ทศพล | เสือกระจ่าง | ครูที่ปรึกษา |
48 | แพร่ | วิทยาลัยการอาชีพลอง | นางสาวกัลย์สุดา | แหวนทองคำ | ครูที่ปรึกษา |
49 | แพร่ | วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ | นายศิลป์ชัย | บุบผามาเต | ผู้อำนวยการ |
50 | แพร่ | วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ | นาย4082 ณัฐพล | แดงแม่พูล | หัวหน้างานกิจกรรม |
51 | แพร่ | วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ | นางสาว4081 พุทธชาติ | เกตุหิรัญ | ผู้อำนวยการ |
52 | แพร่ | วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ | นางวรุณยุพา | ประสารยา | ครูที่ปรึกษา |
53 | แพร่ | วิทยาลัยการอาชีพสอง | นาย4087 พัฒนบุศน์ | คำดี | ครูที่ปรึกษา |
54 | แพร่ | วิทยาลัยการอาชีพสอง | นางสาว4088 ธนิตา | ไชยมูลเงิน | ครูที่ปรึกษา |
55 | แพร่ | วิทยาลัยการอาชีพสอง | นางสาว4086 จันทรา | ส่งศรี | ผู้อำนวยการ |
56 | น่าน | วิทยาลัยเทคนิคน่าน | นางปพิชญา | ขึมจันทร์ | ครูที่ปรึกษา |
57 | น่าน | วิทยาลัยเทคนิคน่าน | นางสาว4068ชนาภา | สุโรพันธ์ | ครูที่ปรึกษา |
58 | น่าน | วิทยาลัยเทคนิคน่าน | นางสาว4069ณัฐกมล | แผ่นทอง | ครูที่ปรึกษา |
59 | น่าน | วิทยาลัยสารพัดช่างน่าน | นาย4070 จักรพงศ์ | พรหมสกุลปัญญา | รองผู้อำนวยการ |
60 | น่าน | วิทยาลัยสารพัดช่างน่าน | นาย4072รัฐพงษ์ | สงคราม | ครูที่ปรึกษา |
61 | น่าน | วิทยาลัยสารพัดช่างน่าน | นายวิทยา | ปันโน | หัวหน้างานกิจกรรม |
62 | น่าน | วิทยาลัยเทคนิคปัว | นายสุรวินท์ | บัวเหล็ก | นายก 2567 |
63 | น่าน | วิทยาลัยเทคนิคปัว | นางสุดารัตน์ | สมบัติกำไร | ครูที่ปรึกษา |
64 | น่าน | วิทยาลัยเทคนิคปัว | นายณัฎฐกิตติ์ | สีนวลเขียว | รองผู้อำนวยการ |
65 | น่าน | วิทยาลัยการอาชีพเวียงสา | 4077อิสรินทร์ | สิวรากรณ์ | ครูที่ปรึกษา |
66 | น่าน | วิทยาลัยการอาชีพเวียงสา | 4076ชนากานต์ | บุญมา | ครูที่ปรึกษา |
67 | น่าน | วิทยาลัยการอาชีพเวียงสา | 4075ศศิรินทร์ | มหาวงศนันท์ | ผู้อำนวยการ |
68 | พะเยา | วิทยาลัยเทคนิคพะเยา | นาย3066.ปรัชญาณัชญ์ | ดวงใจ | ครูที่ปรึกษา |
69 | พะเยา | วิทยาลัยเทคนิคพะเยา | นาย3065.ภาณุพงศ์ | วงศ์แก้ว | หัวหน้างานกิจกรรม |
70 | พะเยา | วิทยาลัยการอาชีพปง | นาย3063อรรถพล | หล้าสมบูรณ์ | หัวหน้างานกิจกรรม |
71 | พะเยา | วิทยาลัยการอาชีพปง | นางสาว3064อารีย์รัช | ใจกว้าง | ครูที่ปรึกษา |
72 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย | นาย3041ดนัย | เกี๋ยงแก้ว | รองผู้อำนวยการ |
73 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย | นางสาวปาริชาติ | นุกาศ | ครูที่ปรึกษา |
74 | เชียงราย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย | นายอนุพล | จูมพลาศรี | ครูที่ปรึกษา |
75 | เชียงราย | วิทยาลัยการอาชีพเชียงราย | นายเกรียงไกร | อิ่นคำ | ครูที่ปรึกษา |
76 | เชียงราย | วิทยาลัยการอาชีพเชียงราย | นาย3047อำนาจ | ชัยพูล | ครูที่ปรึกษา |
77 | เชียงราย | วิทยาลัยการอาชีพเชียงราย | นางสาว3048 ดารุณี | สุวรรณทา | ครูที่ปรึกษา |
78 | เชียงราย | วิทยาลัยการอาชีพเวียงเชียงรุ้ง | นาย3051รุ่งวิกรัย | ปาเรียน | หัวหน้างานกิจกรรม |
79 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคนิคเทิง | นายณัฐวุฒิ | จำปานคร | ครูที่ปรึกษา |
80 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคนิคเทิง | นาย3049ลิขิต | ขัดแก้ว | ครูที่ปรึกษา |
81 | เชียงราย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเชียงราย | นายพรประเสริฐ | ปานดำ | หัวหน้างานกิจกรรม |
82 | เชียงราย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเชียงราย | นายณัฐพงษ์ | ฟองเขียว | รองผู้อำนวยการ |
83 | เชียงราย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาแม่สาย | นางสาวนุตนลิน | อุ่นชัยเทพ | หัวหน้างานกิจกรรม |
84 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจ ทวี เอสซี อินเตอร์เนชั่นแนล | นาง3057ชุติกาญจน์ | ขัติกันทา | รองผู้อำนวยการ |
85 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคนิคเวียงป่าเป้า | นายอาวุธ | จุมปา | รองผู้อำนวยการ |
86 | เชียงราย | วิทยาลัยเทคนิคเวียงป่าเป้า | นาย3054 ธนัญชัย | ชุ่มกาศ | ครูที่ปรึกษา |
87 | แม่ฮ่องสอน | วิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีแม่ฮ่องสอน | นาย2037ทำนุรัฐ | ฤกษ์ปฐมวงศ์ | ครูที่ปรึกษา |
88 | แม่ฮ่องสอน | วิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีแม่ฮ่องสอน | นาย2036กฤษณะ | ศิริพัฒนศักดิ์ | หัวหน้างานกิจกรรม |
89 | แม่ฮ่องสอน | วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง | นางสาวปรีชญา | บงกชลาวัณย์ | ครูที่ปรึกษา |
90 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยเทคนิคนครสวรรค์ | นาง8171ชุมพร | เลิศนอก | รองผู้อำนวยการ |
91 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยเทคนิคนครสวรรค์ | นาย8172ศราวุฒิ | อิสระชาญพานิช | ครูที่ปรึกษา |
92 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยเทคนิคนครสวรรค์ | นายมนตรี | ทิมสุข | ครูที่ปรึกษา |
93 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ | นางสาว8188กัญญณัฐ | พงษ์ฐณวัฒน์ | รองผู้อำนวยการ |
94 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ | นาย8179 สุรเชษฐ์ | เวชกามา | ครูที่ปรึกษา |
95 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์ | นางสาว8178 กัญติภักดิ์ | บุญมาก | ครูที่ปรึกษา |
96 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพนครสวรรค์ | นางสาว8181บุษบารัตน์ | ละสามา | ครูที่ปรึกษา |
97 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพนครสวรรค์ | นายณัฐวุฒิ | เกิดศิริ | ครูที่ปรึกษา |
98 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพนครสวรรค์ | นางสาว8182อภิญญา | ไชยชาติ | ครูที่ปรึกษา |
99 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพบรรพตพิสัย | นายสหพัฒน์ | ธารารัตนสุวรรณ์ | รองผู้อำนวยการ |
100 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพบรรพตพิสัย | นาย8185 สุเมธ | ทองสุขดี | ครูที่ปรึกษา |
101 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพบรรพตพิสัย | นายปริวัตร | บุญรอด | หัวหน้างานกิจกรรม |
102 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพตากฟ้า | นางสาวพจนา | จันทร์คำ | ครูที่ปรึกษา |
103 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยการอาชีพตากฟ้า | 8187 ว่าที่ร้อยตรีกฤษฎา | พูลสวัสดิ์ | หัวหน้างานกิจกรรม |
104 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยเทคนิคแม่วงก์ | นาง8176อุทุมพร | ขันกสิกรรม | ครูที่ปรึกษา |
105 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยเทคนิคแม่วงก์ | นางสาววรรณา | ทัพทวี | รองผู้อำนวยการ |
106 | นครสวรรค์ | วิทยาลัยเทคนิคแม่วงก์ | นาย8175ธวัช | จันทร์สิงห์ | ครูที่ปรึกษา |
107 | อุทัยธานี | วิทยาลัยสารพัดช่างอุทัยธานี | สิบเอกพงษ์นพนนท์ | พิมพ์มะ | ครูที่ปรึกษา |
108 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร | นางสาวเบญจมาภรณ์ | อินทร์อ่วม | ครูที่ปรึกษา |
109 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร | นาย7150สุรเชษฐ์ | โชติมน | รองผู้อำนวยการ |
110 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร | นาย7152จักรกริช | ชื่นสิน | หัวหน้างานกิจกรรม |
111 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร | นาย7151รังสิวุฒิ | เขียวทอง | ครูที่ปรึกษา |
112 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยการอาชีพขาณุวรลักษบุรี | นาย7155ศราวุธ | เชื้อแก้ว | ครูที่ปรึกษา |
113 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยการอาชีพขาณุวรลักษบุรี | นางสาวณฐพร | จันทร์ทน | ครูที่ปรึกษา |
114 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยอาชีวศึกษาภักดีพณิชยการและเทคโนโลยี | นาย7157 ภูวเดช | ฉาไธสง | ครูที่ปรึกษา |
115 | กำแพงเพชร | วิทยาลัยอาชีวศึกษาภักดีพณิชยการและเทคโนโลยี | นางสาว7156 รุ้งตะวัน | เรืองวงค์ | ครูที่ปรึกษา |
116 | ตาก | วิทยาลัยเทคนิคตาก | นาย7106 คมกริช | โตจริง | ครูที่ปรึกษา |
117 | ตาก | วิทยาลัยเทคนิคตาก | นาย7159สุชน | สุบิน | ครูที่ปรึกษา |
118 | ตาก | วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก | นายเอกพงษ์ | ลืมนัด | รองผู้อำนวยการ |
119 | ตาก | วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก | นายเอกชัย | อภิรมย์ | ครูที่ปรึกษา |
120 | ตาก | วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก | นางสาวกัณชราพร | ยกยิ่ง | หัวหน้างานกิจกรรม |
121 | ตาก | วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด | นาย7167เอกพงศ์ | สันตะวัน | รองผู้อำนวยการ |
122 | ตาก | วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด | นาย7168เชิดพงษ์ | เนียมมั่ง | ครูที่ปรึกษา |
123 | ตาก | วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด | นายนัทธชาติ | ต้องดี | ครูที่ปรึกษา |
124 | ตาก | ไฮเทค-เทคโนโลยี ตาก | นายกัมพล | วงศ์เรือน | ครูที่ปรึกษา |
125 | ตาก | ไฮเทค-เทคโนโลยี ตาก | นาย7164ดร.ศักดิ์ดา | เกิดการ | ผู้อำนวยการ |
126 | ตาก | ไฮเทค-เทคโนโลยี ตาก | นาย7166คมกฤช | เปี่ยมเอม | หัวหน้างานกิจกรรม |
127 | สุโขทัย | วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย | นาย5092 อภิชาติ | อาคมวัฒนะ | ครูที่ปรึกษา |
128 | สุโขทัย | วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย | นาย5091วิชัย | สาขา | หัวหน้างานกิจกรรม |
129 | สุโขทัย | วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย | นาย5090ธวัช | สอนง่ายดี | รองผู้อำนวยการ |
130 | สุโขทัย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย | นาย5093 ชรินทร์ | ฟักรักษา | รองผู้อำนวยการ |
131 | สุโขทัย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย | นาย5094 ธนเดช | แป้นโพธิ์กลาง | หัวหน้างานกิจกรรม |
132 | สุโขทัย | วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย | นายชรินทร์ทิพย์ | ศรีเตว็ด | ครูที่ปรึกษา |
133 | สุโขทัย | วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย | นาย5096ณรงค์ทรรศน์ | คำคง | ครูที่ปรึกษา |
134 | สุโขทัย | วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย | นางสาวเนตรนภา | เข็มพิลา | ครูที่ปรึกษา |
135 | สุโขทัย | วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย | นางสาว5098อภิชญา | กะทะ | ครูที่ปรึกษา |
136 | สุโขทัย | วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง | นางสาว5100ฐิฌาภรณ์ | ไฝ่ทอง | ครูที่ปรึกษา |
137 | สุโขทัย | วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง | นาย5101 นนทพัทธ์ | แตงฉิม | ครูที่ปรึกษา |
138 | สุโขทัย | วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง | นาย5099จักรพงษ์ | เพชรประดับ | ครูที่ปรึกษา |
139 | พิษณุโลก | วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก | นางสาว6117นิดารัตน์ | บัวระภา | ครูที่ปรึกษา |
140 | พิษณุโลก | วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก | นาย6116จารุพัฒน์ | สุขญาณกิจ | ครูที่ปรึกษา |
141 | พิษณุโลก | วิทยาลัยเทคนิคสองแคว | นายชัยณรงค์ | เกิดข้ำ | หัวหน้างานกิจกรรม |
142 | พิษณุโลก | วิทยาลัยเทคนิคสองแคว | นางสาว6118วราภรณ์ | จันพรมมิน | รองผู้อำนวยการ |
143 | พิษณุโลก | วิทยาลัยเทคนิคสองแคว | นางสาวณัฐธิดา | คุณากรกิจ | ครูที่ปรึกษา |
144 | พิษณุโลก | วิทยาลัยพณิชยการบึงพระพิษณุโลก | นางสาวกรรณิการ์ | อินทร์ปัญญา | ครูที่ปรึกษา |
145 | พิษณุโลก | วิทยาลัยพณิชยการบึงพระพิษณุโลก | นาย6124 ตรัยทิพย์ | เขียวสด | หัวหน้างานกิจกรรม |
146 | พิษณุโลก | วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก | นาย0026 สันติวุฒิ | คำภู | รองผู้อำนวยการ |
147 | พิษณุโลก | วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก | นาย0027ธีระศักดิ์ | มูลขำ | หัวหน้างานกิจกรรม |
148 | พิษณุโลก | วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก | นาย0028นที | เหมือนเชตุ | ครูที่ปรึกษา |
149 | พิษณุโลก | วิทยาลัยการอาชีพนครไทย | นางสุชาดา | โพธิ์พล | หัวหน้างานกิจกรรม |
150 | พิษณุโลก | วิทยาลัยการอาชีพนครไทย | นางแสงเดือน | บุญมีจิว | ครูที่ปรึกษา |
151 | พิจิตร | วิทยาลัยเทคนิคพิจิตร | นางสาว8189 สุธิดา | พันธ์ฟัก | ครูที่ปรึกษา |
152 | พิจิตร | วิทยาลัยเทคนิคพิจิตร | นางสาวรชกร | อินทพรโสภิต | ครูที่ปรึกษา |
153 | พิจิตร | วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิจิตร | นาย8190 โชคชัย | ปราโมกข์ | รองผู้อำนวยการ |
154 | พิจิตร | วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิจิตร | นางสาวน้ำทิพย์ | เอี่ยมชาวนา | ครูที่ปรึกษา |
155 | พิจิตร | วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิจิตร | นายเจริญศักดิ์ | ทับทิม | หัวหน้างานกิจกรรม |
156 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ | นางสาวพิมพ์ชนก | ภูมิภูถาวร | ครูที่ปรึกษา |
157 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ | นางสาว6147ต้องจิต | งิ้วเมือง | ครูที่ปรึกษา |
158 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ | นาย6146 เศรษฐา | เอื้อศิริรัตนไพศาล | หัวหน้างานกิจกรรม |
159 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยสารพัดช่างเพชรบูรณ์ | นายทีราพร | โหมดชัง | ครูที่ปรึกษา |
160 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยสารพัดช่างเพชรบูรณ์ | นาย6133กิจจา | เหรียญเล็ก | หัวหน้างานกิจกรรม |
161 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยสารพัดช่างเพชรบูรณ์ | นาง6132รัตน์ดา | เจนจิตต์ | รองผู้อำนวยการ |
162 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยการอาชีพชนแดน | นางสาว6136ชวิณรัตน์ | กุนาคำ | ครูที่ปรึกษา |
163 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยการอาชีพชนแดน | นาย6135จอห์น | จันทะวัน | รองผู้อำนวยการ |
164 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยการอาชีพชนแดน | นางสาว6137จุฑาทิพย์ | อยู่ดี | ครูที่ปรึกษา |
165 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีไฮเทค หนองไผ่ | นางสาววิณิดา | แก้วจิตร | ครูที่ปรึกษา |
166 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีไฮเทค หนองไผ่ | นางสาวจุฑาภรณ์ | พัทมาสี | ครูที่ปรึกษา |
167 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีไฮเทค หนองไผ่ | นางกรวรรณ | นามวงศ์ | ผู้อำนวยการ |
168 | เพชรบูรณ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีไฮเทค วิเชียรบุรี | นายอำนาจ | แย้มพจนา | ครูที่ปรึกษา |